Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Saturday, April 12, 2025
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Neja
Tag: Neja
SIYASA
‘Yan Bindigan da Sukai Garkuwa da Kwamishinan Yada Labarai na Jahar...
Khadija Garba
-
August 9, 2021
0
SIYASA
‘Yan Bindiga Sun Sace Shugaban Jam’iyyar APC na Jahar Neja
Khadija Garba
-
August 7, 2021
0
SIYASA
kokarin Toshe Bakin Jama’a ba Zai Tabbata ba – IBB ga...
Khadija Garba
-
August 6, 2021
0
SIYASA
2023: Kada ku Bari Wanda ya Haura Shekaru 60 ya Zama...
Khadija Garba
-
August 6, 2021
0
Taska
Karin Kudin Makaranta: Majalisar Dokokin Jahar Neja ta Sammaci Shugabannin Jami’ar...
Khadija Garba
-
August 5, 2021
0
Taska
Jahar Neje ta Kara Kudin Jami’ar Ibrahim Badamasi Babangida Lapai Sama...
Khadija Garba
-
August 5, 2021
0
Taska
ALLAH ya yi wa Mataimakin Babban Sufeton ‘Yan Sandan Najeriya Mai...
Khadija Garba
-
August 4, 2021
0
Taska
‘Yan Bindiga Sunyi Awon Gaba da Mutane 9 a Jahar Neja
Khadija Garba
-
August 3, 2021
0
Taska
Rashin Sani: Rundunar Sojojin Sama ta Jefa Bam a Kan Masu...
Khadija Garba
-
June 13, 2021
0
Taska
An Nada Mista Ebikibina John Ogborodi a Matsayin Shugaban Zartarwa na...
Khadija Garba
-
June 3, 2021
0
1
...
5
6
7
8
Page 6 of 8
Labarai
An Sace Motar Ofishin Mai ba Shugaban ƙasa Shawara Kan Tsaro,...
April 12, 2025
Jigon APC ya Mutu a Hannun yan Bindiga
April 12, 2025
Dalilan da ya sa ƴan siyasa ke barin APC – Ndume
April 12, 2025
Suna Son ƙulla Haɗaka da ba za ta yi Tasiri ba...
April 12, 2025
An Bai wa Shugaban ƙasar Indiya Wa’adin Sanya Hannu Kan Dokokin...
April 12, 2025
Jami’an Tsaro sun Kama Magidanci Kan Zargin yi wa ƴarsa Ciki...
April 12, 2025
Dalar Amurka ta yi Mummunar Faɗuwa Saboda Harajin Amurka
April 12, 2025
Firaiministan Isra’ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
March 26, 2025
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a...
March 26, 2025
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun...
March 26, 2025
Latest News
An Sace Motar Ofishin Mai ba Shugaban ƙasa Shawara Kan Tsaro, Nuhu Ribadu a Abuja
Jigon APC ya Mutu a Hannun yan Bindiga
Dalilan da ya sa ƴan siyasa ke barin APC - Ndume
Suna Son ƙulla Haɗaka da ba za ta yi Tasiri ba da Nufin Kawar da APC - Ganduje
An Bai wa Shugaban ƙasar Indiya Wa'adin Sanya Hannu Kan Dokokin Jihohin ƙasar
Jami'an Tsaro sun Kama Magidanci Kan Zargin yi wa ƴarsa Ciki a Bauchi
Dalar Amurka ta yi Mummunar Faɗuwa Saboda Harajin Amurka
Firaiministan Isra'ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a Najeriya - NCDC
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun RSF
Allah ya yi wa Abdullahi Tanka Galadanci Rasuwa
Babu Tabbas ko Zan Tsaya Takara a Zaɓen 2027 - Atiku
ƙungiyar Boko Haram ta Kashe Sojoji da Dama a Borno
Natasha: An yi sa-in-sa a Majalisar Dattawa
Hajji/Umara: Ana Ci gaba da Jan Hankalin Masu ɗauke-ɗauken Hoto a Harami