Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Wednesday, April 2, 2025
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Buhari
Tag: Buhari
SIYASA
Shugaba Buhari da Hafsoshin Tsaro Sun Shiga Ganawar Gaggawa a Abuja
Khadija Garba
-
October 31, 2022
0
SIYASA
Shugaba Buhari ya Karrama Jonathan, Wike da Mutane 42 da Lambar...
Khadija Garba
-
October 21, 2022
0
Taska
Jerin Sunayen ƙasashen Duniya da Yunwa ta yi wa Katutu Fiye...
Khadija Garba
-
October 17, 2022
0
Taska
Babban Layin Wutar Lantarki na ƙasar ya Dauke Sau 98 Daga...
Khadija Garba
-
October 17, 2022
0
SIYASA
Nayi Dacen Zaben Okowa a Matsayin Mataimakina – Atiku
Khadija Garba
-
October 12, 2022
0
SIYASA
Shugaba Buhari ya Sha Alwashin Kawar da Matsalar Tsaro Kafin ya...
Khadija Garba
-
October 12, 2022
0
SIYASA
Shugaba Buhari, Adamu Adamu da Jega Sun Halarci Taro Mai Taken...
Khadija Garba
-
October 4, 2022
0
Taska
Shugaba Buhari ya Samu Tattaba Kunne ta Farko
Khadija Garba
-
October 4, 2022
0
SIYASA
Sama da Mambobin Boko Haram da ISWAP 90,000 ne Suka Mika...
Khadija Garba
-
September 26, 2022
0
SIYASA
Lamarin Buhari da Ban Tausayi Saboda Munanan Abubuwa na Faruwa a...
Khadija Garba
-
September 22, 2022
0
1
2
3
4
...
22
Page 3 of 22
Labarai
Firaiministan Isra’ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
March 26, 2025
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a...
March 26, 2025
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun...
March 26, 2025
Allah ya yi wa Abdullahi Tanka Galadanci Rasuwa
March 26, 2025
Babu Tabbas ko Zan Tsaya Takara a Zaɓen 2027 – Atiku
March 26, 2025
ƙungiyar Boko Haram ta Kashe Sojoji da Dama a Borno
March 26, 2025
Natasha: An yi sa-in-sa a Majalisar Dattawa
March 26, 2025
Hajji/Umara: Ana Ci gaba da Jan Hankalin Masu ɗauke-ɗauken Hoto a...
March 26, 2025
An Rantsar Janar Tchiani a Matsayin Shugaban Riƙo na Jamhuriyar Nijar
March 26, 2025
Ƙudurin Cire Kariya ga Gwamnoni ya Tsallake Karatu na Biyu a...
March 26, 2025
Latest News
Firaiministan Isra'ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a Najeriya - NCDC
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun RSF
Allah ya yi wa Abdullahi Tanka Galadanci Rasuwa
Babu Tabbas ko Zan Tsaya Takara a Zaɓen 2027 - Atiku
ƙungiyar Boko Haram ta Kashe Sojoji da Dama a Borno
Natasha: An yi sa-in-sa a Majalisar Dattawa
Hajji/Umara: Ana Ci gaba da Jan Hankalin Masu ɗauke-ɗauken Hoto a Harami
An Rantsar Janar Tchiani a Matsayin Shugaban Riƙo na Jamhuriyar Nijar
Ƙudurin Cire Kariya ga Gwamnoni ya Tsallake Karatu na Biyu a Majalisar Wakilai
Aƙalla Falasɗinawa 85 ne Suka Rasa Rayukansu a Sabon Hare-Haren Isra'ila
Ƴan Bindiga sun yi Awon Gaba da Gomman Fasinjoji a Habasha
Hamas ta Harba wa Isra'ila Rokoki Uku
Nimet ta yi Gargaɗi Kan ɓullar Cutar Sanƙarau
Shugaba Tinubu ya Yaba wa Majalisa Kan Tabbatar da Dokar Ta-ɓaci a Jihar Ribas