Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Sunday, April 12, 2026
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Emmanuel macron
Tag: emmanuel macron
SIYASA
Sojojin Jamhuriyar Nijar na rike da Jakadan mu – Shugaban Faransa
Khadija Garba
-
September 15, 2023
0
Taska
ƙasashen da Suka Kwashe Mutanensu Daga Sudan Zuwa Yanzu
Khadija Garba
-
April 24, 2023
0
Taska
Tsawaita Shekarun Ritaya: Ma’aikatan Faransa Sun Shiga Yajin Aiki
Khadija Garba
-
January 31, 2023
0
SIYASA
Jam’iyyar Macron ta Rasa Kusan Kujeru 100 a Majalisar Dokokin Faransa
Khadija Garba
-
June 20, 2022
0
SIYASA
COP 26: Shugaba Buhari ya yi Tafiya Zuwa Scotland
Khadija Garba
-
October 31, 2021
0
Labarai
An Jefi Shugaban Faransa, Emmanuel Macron da ɗanyen ƙwai
Khadija Garba
-
September 28, 2021
0
Labarai
‘Yancin Algeria Daga Faransa: Macron ya Nemi Afuwar Harkis Wanda ya...
Khadija Garba
-
September 20, 2021
0
Labarai
Bayan Kashe Jagoran Kuniyar ISIS: Muna da Sojoji Fiye da 4000...
Khadija Garba
-
September 17, 2021
0
DUNIYA
Emmanuel Macron: ƙasashen Musulmai Sun Fara ƙaurace wa kayan Faransa
Khadija Garba
-
October 26, 2020
0
Labarai
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
April 3, 2026
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen...
April 3, 2026
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
April 3, 2026
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
April 3, 2026
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga...
April 3, 2026
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi – MDD
April 3, 2026
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun ‘Yan Ta’adda a Jihar...
April 2, 2026
Shugaba Tinubu ya yi Sababbin Naɗa-Naɗa
April 2, 2026
Rikici ya ɓarke Tsakanin Jami’an Tsaro da Mazauna ƙauyuka a Jihar...
April 2, 2026
‘Yan Bindiga Sun Kashe Basarake a Jihar Ebonyi
April 2, 2026
Latest News
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen Radiyo da Talbijin a Najeriya
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga Yajin Aik
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi - MDD
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun 'Yan Ta'adda a Jihar Borno
Shugaba Tinubu ya yi Sababbin Naɗa-Naɗa
Rikici ya ɓarke Tsakanin Jami’an Tsaro da Mazauna ƙauyuka a Jihar Kano
'Yan Bindiga Sun Kashe Basarake a Jihar Ebonyi
Zaɓen 2027: ADC ta Buƙaci Cire Shugaban INEC
Ma'anar Falle Ɗaya Ce
Zaɓen 2027: Me ya sa ƴan Adawa Suka Zaɓi ADC?
Ban Taɓa Yarda da NATO ba - Trump
An ɗage Sauraron Bayar da Belin El-Rufai