Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Monday, April 7, 2025
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Gwamnatin tarayya
Tag: Gwamnatin tarayya
Labarai
Majalisar Dattijai ta Bukaci Gwamnatin Tarayya da ta Fitar da N300b...
Khadija Garba
-
September 28, 2021
0
SIYASA
Adadin Basussuka da Gwamnatin Tarayya ta Ciyo Daga 1999 Zuwa Yanzu
Khadija Garba
-
September 25, 2021
0
Taska
Gwamnatin Tarayya za ta kwato fam 200m da Aka Sace Aka...
Khadija Garba
-
September 22, 2021
0
SIYASA
Gwamnatin Tarayya ba ta Tallafa Min Wurin Biyan Albashi da Fansho...
Khadija Garba
-
September 22, 2021
0
Taska
Dalilin da Yasa Aikin Wutar Lantarkin Mambila Bai Tabbata ba –...
Khadija Garba
-
September 21, 2021
0
SIYASA
Ba Zamu Rufe Kofar Tuba ba ga ‘Yan Bindigan da Suka...
Khadija Garba
-
September 15, 2021
0
Taska
Rigakafin Corona: Gwamnatin Tarayya ta Yabawa Shugabannin CAN Bisa Goyan Bayan...
Khadija Garba
-
September 14, 2021
0
Taska
Gwamnatin Najeriya na Shawara Kan Baiwa Fursunoni Damar Kada Kuri’a a...
Khadija Garba
-
September 14, 2021
0
SIYASA
Kada ku Zargi Kowa Sai Gwamnatin Tarayya Idan ƙungiyar mu ta...
Khadija Garba
-
September 14, 2021
0
Taska
Ajuri Ngelale ya yi Harin Haske Game da Harajin VAT
Khadija Garba
-
September 14, 2021
0
1
...
5
6
7
...
14
Page 6 of 14
Labarai
Firaiministan Isra’ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
March 26, 2025
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a...
March 26, 2025
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun...
March 26, 2025
Allah ya yi wa Abdullahi Tanka Galadanci Rasuwa
March 26, 2025
Babu Tabbas ko Zan Tsaya Takara a Zaɓen 2027 – Atiku
March 26, 2025
ƙungiyar Boko Haram ta Kashe Sojoji da Dama a Borno
March 26, 2025
Natasha: An yi sa-in-sa a Majalisar Dattawa
March 26, 2025
Hajji/Umara: Ana Ci gaba da Jan Hankalin Masu ɗauke-ɗauken Hoto a...
March 26, 2025
An Rantsar Janar Tchiani a Matsayin Shugaban Riƙo na Jamhuriyar Nijar
March 26, 2025
Ƙudurin Cire Kariya ga Gwamnoni ya Tsallake Karatu na Biyu a...
March 26, 2025
Latest News
Firaiministan Isra'ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a Najeriya - NCDC
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun RSF
Allah ya yi wa Abdullahi Tanka Galadanci Rasuwa
Babu Tabbas ko Zan Tsaya Takara a Zaɓen 2027 - Atiku
ƙungiyar Boko Haram ta Kashe Sojoji da Dama a Borno
Natasha: An yi sa-in-sa a Majalisar Dattawa
Hajji/Umara: Ana Ci gaba da Jan Hankalin Masu ɗauke-ɗauken Hoto a Harami
An Rantsar Janar Tchiani a Matsayin Shugaban Riƙo na Jamhuriyar Nijar
Ƙudurin Cire Kariya ga Gwamnoni ya Tsallake Karatu na Biyu a Majalisar Wakilai
Aƙalla Falasɗinawa 85 ne Suka Rasa Rayukansu a Sabon Hare-Haren Isra'ila
Ƴan Bindiga sun yi Awon Gaba da Gomman Fasinjoji a Habasha
Hamas ta Harba wa Isra'ila Rokoki Uku
Nimet ta yi Gargaɗi Kan ɓullar Cutar Sanƙarau
Shugaba Tinubu ya Yaba wa Majalisa Kan Tabbatar da Dokar Ta-ɓaci a Jihar Ribas