Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Wednesday, April 16, 2025
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Lai Mohammed
Tag: Lai Mohammed
SIYASA
Shugaba Buhari ya Cika Alƙawarin da ya ɗauka na Gudanar da...
Khadija Garba
-
April 5, 2023
0
SIYASA
Gwamnati na Cigaba da Ragargazar ‘Yan Ta’adda da Masu Tada Kayan...
Khadija Garba
-
September 28, 2022
0
Taska
‘Yan Ta’adda, ‘Yan Fashin Daji da ‘Yan Tada Kayar Baya Basu...
Khadija Garba
-
September 5, 2022
0
SIYASA
Shugaba Buhari Zai Yiwa ‘Yan Najeriya Jawabi Ranar Lahadi da Safe
Khadija Garba
-
June 9, 2022
0
SIYASA
Shugaba Buhari ya Umarci Shugabannin Hukumomi, Sansan Ma’aikatu, Jakadun Najeriya da...
Khadija Garba
-
May 12, 2022
0
SIYASA
Shugaba Buhari ya Umarci Dukkan Ministocinsa da ke Niyyar Takara a...
Khadija Garba
-
May 11, 2022
0
SIYASA
Tabbas an Kai Hari Kan Sansanin Sojoji a Kaduna – Lai...
Khadija Garba
-
April 7, 2022
0
Labarai
Jami’an Tsaron Najeriya Sun Nuna Jajircewa, Sun Cancanci Yabo – Lai...
Khadija Garba
-
March 28, 2022
0
SIYASA
Shugaban NITDA ya Halarci Babban Taron Jam’iyyar APC da ke Gudana...
Khadija Garba
-
March 27, 2022
0
Taska
Rikicin Rasha da Ukraine: ‘Yan Najeriya Sun Roki Shugaba Buhari ya...
Khadija Garba
-
February 25, 2022
0
1
2
3
Page 1 of 3
Labarai
An Sace Motar Ofishin Mai ba Shugaban ƙasa Shawara Kan Tsaro,...
April 12, 2025
Jigon APC ya Mutu a Hannun yan Bindiga
April 12, 2025
Dalilan da ya sa ƴan siyasa ke barin APC – Ndume
April 12, 2025
Suna Son ƙulla Haɗaka da ba za ta yi Tasiri ba...
April 12, 2025
An Bai wa Shugaban ƙasar Indiya Wa’adin Sanya Hannu Kan Dokokin...
April 12, 2025
Jami’an Tsaro sun Kama Magidanci Kan Zargin yi wa ƴarsa Ciki...
April 12, 2025
Dalar Amurka ta yi Mummunar Faɗuwa Saboda Harajin Amurka
April 12, 2025
Firaiministan Isra’ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
March 26, 2025
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a...
March 26, 2025
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun...
March 26, 2025
Latest News
An Sace Motar Ofishin Mai ba Shugaban ƙasa Shawara Kan Tsaro, Nuhu Ribadu a Abuja
Jigon APC ya Mutu a Hannun yan Bindiga
Dalilan da ya sa ƴan siyasa ke barin APC - Ndume
Suna Son ƙulla Haɗaka da ba za ta yi Tasiri ba da Nufin Kawar da APC - Ganduje
An Bai wa Shugaban ƙasar Indiya Wa'adin Sanya Hannu Kan Dokokin Jihohin ƙasar
Jami'an Tsaro sun Kama Magidanci Kan Zargin yi wa ƴarsa Ciki a Bauchi
Dalar Amurka ta yi Mummunar Faɗuwa Saboda Harajin Amurka
Firaiministan Isra'ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a Najeriya - NCDC
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun RSF
Allah ya yi wa Abdullahi Tanka Galadanci Rasuwa
Babu Tabbas ko Zan Tsaya Takara a Zaɓen 2027 - Atiku
ƙungiyar Boko Haram ta Kashe Sojoji da Dama a Borno
Natasha: An yi sa-in-sa a Majalisar Dattawa
Hajji/Umara: Ana Ci gaba da Jan Hankalin Masu ɗauke-ɗauken Hoto a Harami