Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Sunday, April 12, 2026
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Sudan
Tag: Sudan
Taska
Cutar Kwalara ta Kashe Mutane 672 a Sudan
Khadija Garba
-
October 14, 2024
0
Taska
Harin Soji ya Kashe Mutane 23 a Sudan
Khadija Garba
-
October 14, 2024
0
Taska
Cutar Kolera ta Kashe Mutane 430 a Sudan
Khadija Garba
-
September 25, 2024
0
Taska
Harin Bam ya Kashe Mutane 21 a Sudan
Khadija Garba
-
September 9, 2024
0
Taska
Kare Fararen Hula: Sudan ta yi Fatali da ƙudirin MDD
Khadija Garba
-
September 8, 2024
0
Taska
Watan Ramadan: Ana Ci gaba da Fafatawa a Khartoum
Khadija Garba
-
March 13, 2024
0
Taska
Rikicin Sudan: Dakarun RSF Sun Zargi Sojojin ƙasar da Far wa...
Khadija Garba
-
April 27, 2023
0
Taska
Rikicin Sudan: Amurka ta Kwashe Jami’anta Daga ƙasar
Khadija Garba
-
April 23, 2023
0
Taska
Sudan: Ƙasa ta Rufta Kan Masu Haƙar Ma’adanai
Khadija Garba
-
March 31, 2023
0
SIYASA
Ambaliyar Ruwa: Sama da Mutane 140 Sun Rasa Rayukansu a Sudan...
Khadija Garba
-
September 25, 2022
0
1
2
3
4
Page 1 of 4
Labarai
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
April 3, 2026
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen...
April 3, 2026
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
April 3, 2026
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
April 3, 2026
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga...
April 3, 2026
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi – MDD
April 3, 2026
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun ‘Yan Ta’adda a Jihar...
April 2, 2026
Shugaba Tinubu ya yi Sababbin Naɗa-Naɗa
April 2, 2026
Rikici ya ɓarke Tsakanin Jami’an Tsaro da Mazauna ƙauyuka a Jihar...
April 2, 2026
‘Yan Bindiga Sun Kashe Basarake a Jihar Ebonyi
April 2, 2026
Latest News
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen Radiyo da Talbijin a Najeriya
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga Yajin Aik
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi - MDD
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun 'Yan Ta'adda a Jihar Borno
Shugaba Tinubu ya yi Sababbin Naɗa-Naɗa
Rikici ya ɓarke Tsakanin Jami’an Tsaro da Mazauna ƙauyuka a Jihar Kano
'Yan Bindiga Sun Kashe Basarake a Jihar Ebonyi
Zaɓen 2027: ADC ta Buƙaci Cire Shugaban INEC
Ma'anar Falle Ɗaya Ce
Zaɓen 2027: Me ya sa ƴan Adawa Suka Zaɓi ADC?
Ban Taɓa Yarda da NATO ba - Trump
An ɗage Sauraron Bayar da Belin El-Rufai