Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Wednesday, April 16, 2025
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Twitter
Tag: Twitter
Taska
Nan ba da Jimawa ba za a Fara Kiran Waya da...
Khadija Garba
-
August 31, 2023
0
Labarai
Kotu ta Saka Ranar Zartar da Hukunci Kan Dakatar da Kafar...
Khadija Garba
-
September 29, 2021
0
Taska
Har Zuwa Yanzu ba a Halasta Amfani da Twitter a Najeriya...
Khadija Garba
-
September 3, 2021
0
SIYASA
Ka’idojin da Gwamnatin Najeriya ta Kafa wa Twitter
Khadija Garba
-
August 12, 2021
0
Taska
Yadda Sojojin Najeriya Suka Baiwa Tubabbun Boko Haram Abinci ya Kawo...
Khadija Garba
-
August 11, 2021
0
Taska
Twitter ta Amince da Dukkan Sharuddan da Aka Gindaya Mata a...
Khadija Garba
-
August 11, 2021
0
Taska
Da Zarar Twitter ta yi Rijista da NBC da CAC Zamu...
Khadija Garba
-
July 23, 2021
0
SIYASA
Dakatar da Twitter: Fadar Shugaban Kasa ta Mayarwa da Gwamnonin PDP...
Khadija Garba
-
June 17, 2021
0
SIYASA
Gwamnatin Tarayya na Kokarin Ganin an Tsabtace Abubuwan da ke Yawo...
Khadija Garba
-
June 17, 2021
0
SIYASA
Dakatar da Twitter: Gwamnonin APC Biyu Sun Saba Umarnin Shugaba Buhari
Khadija Garba
-
June 7, 2021
0
1
2
Page 1 of 2
Labarai
An Sace Motar Ofishin Mai ba Shugaban ƙasa Shawara Kan Tsaro,...
April 12, 2025
Jigon APC ya Mutu a Hannun yan Bindiga
April 12, 2025
Dalilan da ya sa ƴan siyasa ke barin APC – Ndume
April 12, 2025
Suna Son ƙulla Haɗaka da ba za ta yi Tasiri ba...
April 12, 2025
An Bai wa Shugaban ƙasar Indiya Wa’adin Sanya Hannu Kan Dokokin...
April 12, 2025
Jami’an Tsaro sun Kama Magidanci Kan Zargin yi wa ƴarsa Ciki...
April 12, 2025
Dalar Amurka ta yi Mummunar Faɗuwa Saboda Harajin Amurka
April 12, 2025
Firaiministan Isra’ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
March 26, 2025
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a...
March 26, 2025
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun...
March 26, 2025
Latest News
An Sace Motar Ofishin Mai ba Shugaban ƙasa Shawara Kan Tsaro, Nuhu Ribadu a Abuja
Jigon APC ya Mutu a Hannun yan Bindiga
Dalilan da ya sa ƴan siyasa ke barin APC - Ndume
Suna Son ƙulla Haɗaka da ba za ta yi Tasiri ba da Nufin Kawar da APC - Ganduje
An Bai wa Shugaban ƙasar Indiya Wa'adin Sanya Hannu Kan Dokokin Jihohin ƙasar
Jami'an Tsaro sun Kama Magidanci Kan Zargin yi wa ƴarsa Ciki a Bauchi
Dalar Amurka ta yi Mummunar Faɗuwa Saboda Harajin Amurka
Firaiministan Isra'ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a Najeriya - NCDC
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun RSF
Allah ya yi wa Abdullahi Tanka Galadanci Rasuwa
Babu Tabbas ko Zan Tsaya Takara a Zaɓen 2027 - Atiku
ƙungiyar Boko Haram ta Kashe Sojoji da Dama a Borno
Natasha: An yi sa-in-sa a Majalisar Dattawa
Hajji/Umara: Ana Ci gaba da Jan Hankalin Masu ɗauke-ɗauken Hoto a Harami