Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Wednesday, April 2, 2025
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Wike
Tag: Wike
Taska
Ofishina Bai Samu Wasikar Cewa Masu Zanga-Zanga za su yi Amfani...
Khadija Garba
-
July 27, 2024
0
Taska
Kisan ɗansanda: Sufeton ‘Yan Sandan Najeriya ya Tura ƙarin Dakaru Ribas
Khadija Garba
-
June 19, 2024
0
SIYASA
Rikicin Siyasa: An Kashe Mutane Huɗu Ciki Har da Jami’an Tsaro...
Khadija Garba
-
June 19, 2024
0
SIYASA
Kakakin Atiku ya Caccaki Wike Kan Barazanar Yin Rusau a Birnin...
Khadija Garba
-
August 22, 2023
0
SIYASA
Shehu Sani ya Shawarci Wike ya bi a Hankali Don Gudun...
Khadija Garba
-
August 22, 2023
0
SIYASA
Sabon Ministan Birnin Tarayya, Wike ya yi Barazanar Rusa Gidaje
Khadija Garba
-
August 21, 2023
0
SIYASA
Wike ya yi Alƙawarin Inganta Tsaro a Babban Birnin Tarayya
Khadija Garba
-
August 21, 2023
0
SIYASA
SERAP ta Bukaci Shugaba Tinubu da ya Hana Ministocinsa, Tsoffin Gwamnoni...
Khadija Garba
-
August 20, 2023
0
SIYASA
Cire Tallafin Mai: Dole Sai an ɗauki Tsauraran Matakai Idan ana...
Khadija Garba
-
June 3, 2023
0
SIYASA
Sunayen Manyan ‘Yan Siyasar da ake Tunanin Tinubu zai ba Ministoci
Khadija Garba
-
May 18, 2023
0
1
2
3
Page 1 of 3
Labarai
Firaiministan Isra’ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
March 26, 2025
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a...
March 26, 2025
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun...
March 26, 2025
Allah ya yi wa Abdullahi Tanka Galadanci Rasuwa
March 26, 2025
Babu Tabbas ko Zan Tsaya Takara a Zaɓen 2027 – Atiku
March 26, 2025
ƙungiyar Boko Haram ta Kashe Sojoji da Dama a Borno
March 26, 2025
Natasha: An yi sa-in-sa a Majalisar Dattawa
March 26, 2025
Hajji/Umara: Ana Ci gaba da Jan Hankalin Masu ɗauke-ɗauken Hoto a...
March 26, 2025
An Rantsar Janar Tchiani a Matsayin Shugaban Riƙo na Jamhuriyar Nijar
March 26, 2025
Ƙudurin Cire Kariya ga Gwamnoni ya Tsallake Karatu na Biyu a...
March 26, 2025
Latest News
Firaiministan Isra'ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a Najeriya - NCDC
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun RSF
Allah ya yi wa Abdullahi Tanka Galadanci Rasuwa
Babu Tabbas ko Zan Tsaya Takara a Zaɓen 2027 - Atiku
ƙungiyar Boko Haram ta Kashe Sojoji da Dama a Borno
Natasha: An yi sa-in-sa a Majalisar Dattawa
Hajji/Umara: Ana Ci gaba da Jan Hankalin Masu ɗauke-ɗauken Hoto a Harami
An Rantsar Janar Tchiani a Matsayin Shugaban Riƙo na Jamhuriyar Nijar
Ƙudurin Cire Kariya ga Gwamnoni ya Tsallake Karatu na Biyu a Majalisar Wakilai
Aƙalla Falasɗinawa 85 ne Suka Rasa Rayukansu a Sabon Hare-Haren Isra'ila
Ƴan Bindiga sun yi Awon Gaba da Gomman Fasinjoji a Habasha
Hamas ta Harba wa Isra'ila Rokoki Uku
Nimet ta yi Gargaɗi Kan ɓullar Cutar Sanƙarau
Shugaba Tinubu ya Yaba wa Majalisa Kan Tabbatar da Dokar Ta-ɓaci a Jihar Ribas