Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Monday, April 14, 2025
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
NDLEA
Tag: NDLEA
Taska
Kotu ta Yankewa Mutane 2 Daga Cikin Abokan Abba Kyari Hukunci
Khadija Garba
-
June 14, 2022
0
Taska
A Gaggauta Karbe Makamai da Kwayoyi a Hannun Matasan Fulani Domin...
Khadija Garba
-
June 3, 2022
0
Taska
Safarar Miyagun Kwayoyi: NDLEA na Binciken Gidajen Abba Kyari da Rukunin...
Khadija Garba
-
April 27, 2022
0
Taska
Kotu a Babban Birnin Tarayya ta Gamsu da Nuna Adawa da...
Khadija Garba
-
March 28, 2022
0
Taska
Hukumar NDLEA ta ƙona Hekta 250 na Gonar Tabar Wiwi Tare...
Khadija Garba
-
February 23, 2022
0
Taska
Hukumar NDLEA ta Kama Makudan Daloli na Jabu a Abuja
Khadija Garba
-
February 20, 2022
0
Taska
Safarar Miyagun Kwayoyi: Abba Kyari na Iya Karasa Rayuwarsa a Kurkuku...
Khadija Garba
-
February 17, 2022
0
Taska
Safarar Miyagun Kwayoyi: NDLEA ta yi Martani ga Jawabin Sifeto Janar...
Khadija Garba
-
February 15, 2022
0
Taska
Safarar Miyagun Kwayoyi: An kama Abba Kyari da ‘Yan Sanda Huɗu
Khadija Garba
-
February 14, 2022
0
Taska
DCP Abba Kyari na Cikin ƙungiyar da ke Safarar Miyagun ƙwayoyi...
Khadija Garba
-
February 14, 2022
0
1
2
3
4
5
Page 3 of 5
Labarai
An Sace Motar Ofishin Mai ba Shugaban ƙasa Shawara Kan Tsaro,...
April 12, 2025
Jigon APC ya Mutu a Hannun yan Bindiga
April 12, 2025
Dalilan da ya sa ƴan siyasa ke barin APC – Ndume
April 12, 2025
Suna Son ƙulla Haɗaka da ba za ta yi Tasiri ba...
April 12, 2025
An Bai wa Shugaban ƙasar Indiya Wa’adin Sanya Hannu Kan Dokokin...
April 12, 2025
Jami’an Tsaro sun Kama Magidanci Kan Zargin yi wa ƴarsa Ciki...
April 12, 2025
Dalar Amurka ta yi Mummunar Faɗuwa Saboda Harajin Amurka
April 12, 2025
Firaiministan Isra’ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
March 26, 2025
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a...
March 26, 2025
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun...
March 26, 2025
Latest News
An Sace Motar Ofishin Mai ba Shugaban ƙasa Shawara Kan Tsaro, Nuhu Ribadu a Abuja
Jigon APC ya Mutu a Hannun yan Bindiga
Dalilan da ya sa ƴan siyasa ke barin APC - Ndume
Suna Son ƙulla Haɗaka da ba za ta yi Tasiri ba da Nufin Kawar da APC - Ganduje
An Bai wa Shugaban ƙasar Indiya Wa'adin Sanya Hannu Kan Dokokin Jihohin ƙasar
Jami'an Tsaro sun Kama Magidanci Kan Zargin yi wa ƴarsa Ciki a Bauchi
Dalar Amurka ta yi Mummunar Faɗuwa Saboda Harajin Amurka
Firaiministan Isra'ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a Najeriya - NCDC
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun RSF
Allah ya yi wa Abdullahi Tanka Galadanci Rasuwa
Babu Tabbas ko Zan Tsaya Takara a Zaɓen 2027 - Atiku
ƙungiyar Boko Haram ta Kashe Sojoji da Dama a Borno
Natasha: An yi sa-in-sa a Majalisar Dattawa
Hajji/Umara: Ana Ci gaba da Jan Hankalin Masu ɗauke-ɗauken Hoto a Harami