Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Friday, October 25, 2024
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
NDLEA
Tag: NDLEA
SIYASA
Bayan Kama ƙwayoyi a Gidansa: Majalisa ta Kafa Kwamitin Binciken Sanata
Khadija Garba
-
October 22, 2024
0
Taska
NDLEA ta Kama Mai Shekara 48 da Hodar Iblis ta Fiye...
Khadija Garba
-
September 24, 2024
0
Taska
Jami’ar Abuja za ta Hada Kai da NDLEA Don Fara Gwajin...
Khadija Garba
-
October 5, 2023
0
Taska
Jami’an Hukumar NDLEA Sun Lalata Tan 40 na Ganyen Tabar Wiwi
Khadija Garba
-
September 24, 2023
0
Taska
Jami’an Hukumar NDLEA ta Kama Dala Miliyan 20
Khadija Garba
-
August 20, 2023
0
Taska
Kotu ta yi Watsi da Buƙatar Abba Kyari
Khadija Garba
-
March 22, 2023
0
SIYASA
Sayen ƙuri’a’: NDLEA ta Kama Wakilan Jam’iyya da Katunan Cirar Kuɗi
Khadija Garba
-
March 18, 2023
0
Taska
NDLEA ta Gana da Hukumomin ƙasar Pakistan Kan Magance Safarar ƙwayoyi
Khadija Garba
-
March 6, 2023
0
Taska
Hukumar NDLEA ta ƙona Ganye Mai sa Maye Mai Nauyin kilogram...
Khadija Garba
-
February 23, 2023
0
Taska
Hukumar NDLEA ta Kama Mai Juna Biyu Kan Kokarin Safarar Miyagun...
Khadija Garba
-
February 6, 2023
0
1
2
3
...
5
Page 1 of 5
Labarai
Babu Wanda ya isa ya Hana mu Gudanar da Zaɓen ƙananan...
October 24, 2024
Shin Mai Yasa Shugaba Tinubu ya Kori Ministoci Biyar ?
October 24, 2024
Amurka za ta Tallafa wa Falasɗinawan da Suka Rasa Muhallansu a...
October 24, 2024
ƙasashen da Suka fi Taka Leda a Duniya
October 24, 2024
Tinubu ya Taƙaita Yawan Motocin da Ministoci ke Amfani da su...
October 24, 2024
Mafi ƙarancin Albashi: Gwamnan Akwa Ibom ya Amince da N80,000
October 23, 2024
Sarkin Kano ya Naɗa ɗansa a Matsayin Ciroman Jihar
October 23, 2024
Gwamnatin Kebbi ta Sanya Hannu Kan Dokar Mafi ƙarancin Albashin N75,000
October 23, 2024
Bayan Sallamar Ministoci 5: Sababbin Ministocin da Tinubu Naɗa
October 23, 2024
Bayan Kama ƙwayoyi a Gidansa: Majalisa ta Kafa Kwamitin Binciken Sanata
October 22, 2024
Latest News
Babu Wanda ya isa ya Hana mu Gudanar da Zaɓen ƙananan Hukumomi a Kano - Gwamna Abba
Shin Mai Yasa Shugaba Tinubu ya Kori Ministoci Biyar ?
Amurka za ta Tallafa wa Falasɗinawan da Suka Rasa Muhallansu a Gaza
ƙasashen da Suka fi Taka Leda a Duniya
Tinubu ya Taƙaita Yawan Motocin da Ministoci ke Amfani da su a Tawagarsu Zuwa Guda 3
Mafi ƙarancin Albashi: Gwamnan Akwa Ibom ya Amince da N80,000
Sarkin Kano ya Naɗa ɗansa a Matsayin Ciroman Jihar
Gwamnatin Kebbi ta Sanya Hannu Kan Dokar Mafi ƙarancin Albashin N75,000
Bayan Sallamar Ministoci 5: Sababbin Ministocin da Tinubu Naɗa
Bayan Kama ƙwayoyi a Gidansa: Majalisa ta Kafa Kwamitin Binciken Sanata
Kotu ta Tsige Shugaba da Manyan Jami'an Hukumar Zaben Jihar Kano
Tawagar Kano Pillars ta yi Hatsari, Mutane 3 Sun Samu Raunuka
Gwamna Ododo ya Ƙarawa Ƴan Fansho Kudin Alawus Duk Wata
An Mika Rahoton Karin Albashi a Kano
DHQ ta Musanta Naɗa Muƙaddashin Hafsun Soji