Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Wednesday, March 19, 2025
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Authors
Posts by Khadija Garba
Khadija Garba
5296 POSTS
1 COMMENTS
Taska
Saudiyya ta yi Watsi da Duk Wani Yunƙuri na Kwashe Falsɗinawa...
Khadija Garba
-
February 5, 2025
0
Taska
Dangote ya Buƙaci NNPCL da ƴan Kasuwa da su Daina Shigo...
Khadija Garba
-
October 29, 2024
0
Taska
ACF ta yi Kira ga Gwamnatin Tarayya da ta Ayyana Dokar...
Khadija Garba
-
October 29, 2024
0
Taska
Fyaɗe ya Yawaita a Yaƙin Sudan – MDD
Khadija Garba
-
October 29, 2024
0
Taska
Dalilin da Yasa Gyaran Lantarkin Arewa ya ɗauki Tsawon Lokaci –...
Khadija Garba
-
October 29, 2024
0
Taska
Kano ta Shiga Jerin Jihohi 16 da Suka Amince da Biyan...
Khadija Garba
-
October 29, 2024
0
Taska
Mutane 7 Sun Rasu Sakamakon Rushewar Gini a Abuja
Khadija Garba
-
October 28, 2024
0
Taska
Hukumar EFCC za ta sa ido Kan Kashe Kuɗaɗen ƙananan Hukumomi
Khadija Garba
-
October 28, 2024
0
Taska
NLC ta Soki IMF Bisa Nesanta Kanta da Cire Tallafin Man...
Khadija Garba
-
October 28, 2024
0
Taska
An Kashe Mutane 124 a Cikin Mako ɗaya a Sudan
Khadija Garba
-
October 28, 2024
0
1
2
3
4
...
530
Page 3 of 530
Labarai
Ba Zamu Halarci Tattaunawar Sulhu ba – Ƴan Tawayen M23
March 18, 2025
MDD da Shugabannin ƙasashen Duniya Sun yi Allah Wadai da Hare-Haren...
March 18, 2025
Abinda ke Damun El-Rufa’i – APC
March 18, 2025
Mutane 50,000 Sun Rasa Mahallinsu a Sudan ta Kudu – MDD
March 18, 2025
Zargin N240m: Kotu ta Bayar da Umarnin Kama Kwamishinan Ganduje
March 18, 2025
Ƴan Majalisar Tarayya 2 sun Sauya Sheka Daga PDP Zuwa APC
March 18, 2025
Ana Buƙatar Sama da Dala Biliyan 50 Domin Sake Gina Gaza
February 18, 2025
Jerin Sabbin Jihohi 31 da Majalisar Wakilan Najeriya ta Bayar da...
February 6, 2025
Jami’ar Abuja: Farfesa Manko ta Maye Gurbin Farfesa Aisha Maikudi
February 6, 2025
ƴan Bindiga Sun yi Garkuwa da Birgediya Janar Maharazu Tsiga
February 6, 2025
Latest News
Ba Zamu Halarci Tattaunawar Sulhu ba - Ƴan Tawayen M23
MDD da Shugabannin ƙasashen Duniya Sun yi Allah Wadai da Hare-Haren Isra'ila a Gaza
Abinda ke Damun El-Rufa'i - APC
Mutane 50,000 Sun Rasa Mahallinsu a Sudan ta Kudu - MDD
Zargin N240m: Kotu ta Bayar da Umarnin Kama Kwamishinan Ganduje
Ƴan Majalisar Tarayya 2 sun Sauya Sheka Daga PDP Zuwa APC
Ana Buƙatar Sama da Dala Biliyan 50 Domin Sake Gina Gaza
Jerin Sabbin Jihohi 31 da Majalisar Wakilan Najeriya ta Bayar da shawarar ƙirƙira
Jami'ar Abuja: Farfesa Manko ta Maye Gurbin Farfesa Aisha Maikudi
ƴan Bindiga Sun yi Garkuwa da Birgediya Janar Maharazu Tsiga
Majalisar Dokokin Kano ta Amince Gwamna Abba ya Kafa Hukumar Tsaro Mallakin Jihar
Gwamnatin Ghana ta Rage Kuɗin Aikin Hajjin 2025
Newcastle ta Doke Arsenal a Gasar Caraboa
Takar Dakon Man Fetur ta ƙone a Adamawa
Hukumar NAHCON ta ƙara Wa'adin Biyan Kuɗin Aikin Hajjin 2025