Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Wednesday, April 2, 2025
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Abuja
Tag: abuja
Taska
‘Yan Bindiga Sun Kashe Mutane 2 Tare da Garkuwa da Manoma...
Khadija Garba
-
September 5, 2022
0
Taska
Mutane 9 Sun Rasa Rayukansu a Hatsarin Mota a Abuja
Khadija Garba
-
September 5, 2022
0
Taska
‘Yan Bindiga Sun Sace Manoma 22 a Abuja
Khadija Garba
-
June 24, 2022
0
SIYASA
Hukumar INEC ta Tsawaita Wa’adin Zaben Fidda Gwani a Najeriya
Khadija Garba
-
May 27, 2022
0
SIYASA
Hukumar EFCC ta Kama Rochas Okorocha
Khadija Garba
-
May 24, 2022
0
Taska
Shugaban NITDA ya Buɗe Katafaren Ɗakin Gwaje-Gwajen Ƙirƙira na Ƙasa
Khadija Garba
-
May 21, 2022
0
Taska
Hukumar EFCC ta Cafke Babban Akanta Janar na ƙasar Ahmed Idris
Khadija Garba
-
May 17, 2022
0
SIYASA
Alherin da na Shirya Yiwa ‘Yan Najeriya Idan na Zama Shugaban...
Khadija Garba
-
May 12, 2022
0
Taska
Ɗiyar Solomon Ewuga Ta Mutu Tare da Mutane 11 Sanadiyyar Hatsarin...
Khadija Garba
-
May 12, 2022
0
SIYASA
Jiga-Jigan Jam’iyyar PDP za su yi Taro Gabanin Taron Zaben Fidda...
Khadija Garba
-
May 11, 2022
0
1
2
3
...
28
Page 2 of 28
Labarai
Firaiministan Isra’ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
March 26, 2025
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a...
March 26, 2025
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun...
March 26, 2025
Allah ya yi wa Abdullahi Tanka Galadanci Rasuwa
March 26, 2025
Babu Tabbas ko Zan Tsaya Takara a Zaɓen 2027 – Atiku
March 26, 2025
ƙungiyar Boko Haram ta Kashe Sojoji da Dama a Borno
March 26, 2025
Natasha: An yi sa-in-sa a Majalisar Dattawa
March 26, 2025
Hajji/Umara: Ana Ci gaba da Jan Hankalin Masu ɗauke-ɗauken Hoto a...
March 26, 2025
An Rantsar Janar Tchiani a Matsayin Shugaban Riƙo na Jamhuriyar Nijar
March 26, 2025
Ƙudurin Cire Kariya ga Gwamnoni ya Tsallake Karatu na Biyu a...
March 26, 2025
Latest News
Firaiministan Isra'ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a Najeriya - NCDC
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun RSF
Allah ya yi wa Abdullahi Tanka Galadanci Rasuwa
Babu Tabbas ko Zan Tsaya Takara a Zaɓen 2027 - Atiku
ƙungiyar Boko Haram ta Kashe Sojoji da Dama a Borno
Natasha: An yi sa-in-sa a Majalisar Dattawa
Hajji/Umara: Ana Ci gaba da Jan Hankalin Masu ɗauke-ɗauken Hoto a Harami
An Rantsar Janar Tchiani a Matsayin Shugaban Riƙo na Jamhuriyar Nijar
Ƙudurin Cire Kariya ga Gwamnoni ya Tsallake Karatu na Biyu a Majalisar Wakilai
Aƙalla Falasɗinawa 85 ne Suka Rasa Rayukansu a Sabon Hare-Haren Isra'ila
Ƴan Bindiga sun yi Awon Gaba da Gomman Fasinjoji a Habasha
Hamas ta Harba wa Isra'ila Rokoki Uku
Nimet ta yi Gargaɗi Kan ɓullar Cutar Sanƙarau
Shugaba Tinubu ya Yaba wa Majalisa Kan Tabbatar da Dokar Ta-ɓaci a Jihar Ribas