Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Thursday, April 23, 2026
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Amurka
Tag: Amurka
Taska
Shugaban Ukraine ya yi Maraba da Matakin Amurka da Jamus
Khadija Garba
-
January 26, 2023
0
Taska
Ambaliyar Ruwa: Amurka za ta Bayar da ƙarin Tallafin Dala Miliyan...
Khadija Garba
-
December 28, 2022
0
Taska
Yadda Girgizar Kasa ta yi Sanadin Mutuwar Mutane 40 a Indonesia
Khadija Garba
-
November 21, 2022
0
WASANNI
An Naɗa ɗan Najeriya a Matsayin Kocin Tawagar ‘Yan Wasan Amurka
Khadija Garba
-
November 17, 2022
0
Taska
Majalisar Dinkin Duniya ta yi Allah-Wadai da Tarzomar da ta Barke...
Khadija Garba
-
October 21, 2022
0
Taska
Amurka za ta Taimaka wa ‘Yan Najeriya da Ambaliyar Ruwa ta...
Khadija Garba
-
October 20, 2022
0
WASANNI
Bincike ya Gano Yadda Ake Cin Zarafin ‘Yan ƙwallon ƙafa mata...
Khadija Garba
-
October 4, 2022
0
Taska
Trump ya Shigar da Karar Talabijin na CNN Gaban Kotu
Khadija Garba
-
October 4, 2022
0
Taska
An Gurfanar da Mutane 47 a Amurka Kan Zargin Almundahanar $250m...
Khadija Garba
-
September 20, 2022
0
Taska
Karin Bayani Kan Hana Mika Abba Kyari Amurka
Khadija Garba
-
August 30, 2022
0
1
2
3
...
12
Page 2 of 12
Labarai
An Baiwa Fulani Wa’adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
April 14, 2026
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
April 14, 2026
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari’ar Jam’iyyar ADC
April 14, 2026
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
April 14, 2026
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
April 12, 2026
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama...
April 12, 2026
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a...
April 12, 2026
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar...
April 12, 2026
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
April 3, 2026
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen...
April 3, 2026
Latest News
An Baiwa Fulani Wa'adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari'ar Jam'iyyar ADC
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama da Iran
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a Borno da Yobe
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar Majalisar Dattawan Kano Ta Tsakiya
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen Radiyo da Talbijin a Najeriya
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga Yajin Aik
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi - MDD
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun 'Yan Ta'adda a Jihar Borno