Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Monday, March 31, 2025
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Najeriya
Tag: najeriya
WASANNI
ƙasashen da Suka fi Taka Leda a Duniya
Khadija Garba
-
October 24, 2024
0
Taska
Najeriya ta Shiga Jerin ƙasashen da za su Nemo Mafita Kan...
Khadija Garba
-
November 15, 2023
0
SIYASA
Ƙasar Amurka ta Taya Bola Tinubu Murnar Cin Zaɓe
Khadija Garba
-
March 2, 2023
0
Taska
Mashako: Mutane 216 Sun Kamu da Cutar ta Hallaka 40 a...
Khadija Garba
-
February 14, 2023
0
Taska
Girgizar Kasa: An bukaci ‘Yan Najeriya su Taimaka wa Turkiyya da...
Khadija Garba
-
February 13, 2023
0
Taska
Ambaliyar Ruwa: Amurka za ta Bayar da ƙarin Tallafin Dala Miliyan...
Khadija Garba
-
December 28, 2022
0
SIYASA
Dalilin da Yasa Rashawa ta yi katutu a Najeriya – Jonathan
Khadija Garba
-
December 7, 2022
0
Taska
Najeriya na Fuskantar Barazanar Faɗawa Cikin Matsalar Abinci a 2023 –...
Khadija Garba
-
November 21, 2022
0
Taska
Ghana ta Karyata Labari da ke Cewa ta Gargaɗi ‘Yan Kasarta...
Khadija Garba
-
November 17, 2022
0
WASANNI
Dalilin da Zai Hana Ronaldo Haskawa a Wasan Sada Zumuncin Najeriya...
Khadija Garba
-
November 17, 2022
0
1
2
3
...
29
Page 1 of 29
Labarai
Firaiministan Isra’ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
March 26, 2025
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a...
March 26, 2025
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun...
March 26, 2025
Allah ya yi wa Abdullahi Tanka Galadanci Rasuwa
March 26, 2025
Babu Tabbas ko Zan Tsaya Takara a Zaɓen 2027 – Atiku
March 26, 2025
ƙungiyar Boko Haram ta Kashe Sojoji da Dama a Borno
March 26, 2025
Natasha: An yi sa-in-sa a Majalisar Dattawa
March 26, 2025
Hajji/Umara: Ana Ci gaba da Jan Hankalin Masu ɗauke-ɗauken Hoto a...
March 26, 2025
An Rantsar Janar Tchiani a Matsayin Shugaban Riƙo na Jamhuriyar Nijar
March 26, 2025
Ƙudurin Cire Kariya ga Gwamnoni ya Tsallake Karatu na Biyu a...
March 26, 2025
Latest News
Firaiministan Isra'ila ya yi Barazanar ƙwace Yankunan Gaza
Mutane 14 sun Mutu, 886 Sun Kamu da Cutar Kwalara a Najeriya - NCDC
Sojojin Sudan sun ƙwato Filin Jirgin Saman Khartoum Daga Hannun Dakarun RSF
Allah ya yi wa Abdullahi Tanka Galadanci Rasuwa
Babu Tabbas ko Zan Tsaya Takara a Zaɓen 2027 - Atiku
ƙungiyar Boko Haram ta Kashe Sojoji da Dama a Borno
Natasha: An yi sa-in-sa a Majalisar Dattawa
Hajji/Umara: Ana Ci gaba da Jan Hankalin Masu ɗauke-ɗauken Hoto a Harami
An Rantsar Janar Tchiani a Matsayin Shugaban Riƙo na Jamhuriyar Nijar
Ƙudurin Cire Kariya ga Gwamnoni ya Tsallake Karatu na Biyu a Majalisar Wakilai
Aƙalla Falasɗinawa 85 ne Suka Rasa Rayukansu a Sabon Hare-Haren Isra'ila
Ƴan Bindiga sun yi Awon Gaba da Gomman Fasinjoji a Habasha
Hamas ta Harba wa Isra'ila Rokoki Uku
Nimet ta yi Gargaɗi Kan ɓullar Cutar Sanƙarau
Shugaba Tinubu ya Yaba wa Majalisa Kan Tabbatar da Dokar Ta-ɓaci a Jihar Ribas