Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Wednesday, March 19, 2025
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Bola Ahmed Tinubu
Tag: Bola Ahmed Tinubu
SIYASA
Gwamnatina na ɗaukar Matakai Masu Tsauri ne Don Gina ƙasarmu –...
Khadija Garba
-
September 7, 2024
0
Taska
Tashin Fetur: Ana son Bata Sunan Tinubu – Sheikh Jingir
Khadija Garba
-
September 6, 2024
0
Taska
VAT: Tinubu ya Amince a Shigo da Kayan Abinci ba Tare...
Khadija Garba
-
August 14, 2024
0
Taska
Ba za su Amince a Riƙa Kaɗa Tutar Wata ƙasa ba...
Khadija Garba
-
August 5, 2024
0
Labarai
Shugaba Tinubu na Ganawar Sirri da Manyan Hafsoshin Tsaron Nigeriya
Khadija Garba
-
August 5, 2024
0
SIYASA
Jawabin Shugaba Tinubu Kan Zanga-Zangar Tsadar Rayuwa
Khadija Garba
-
August 4, 2024
0
SIYASA
Gwamnatin Najeriya ta yi Allah Wadai da Tashin Hankalin da Aka...
Khadija Garba
-
August 2, 2024
0
Taska
Za mu Kare Masu Zanga-Zanga Matuƙar ta Lumana ce – IG...
Khadija Garba
-
July 23, 2024
0
Taska
Dalilin da Yasa Muka Amince da Tayin N70,000 a Matsayin Albashi...
Khadija Garba
-
July 18, 2024
0
SIYASA
Shugaba Tinubu ya Amince da N70,000 a Matsayin Mafi Karancin Albashi...
Khadija Garba
-
July 18, 2024
0
1
2
3
...
7
Page 2 of 7
Labarai
Ba Zamu Halarci Tattaunawar Sulhu ba – Ƴan Tawayen M23
March 18, 2025
MDD da Shugabannin ƙasashen Duniya Sun yi Allah Wadai da Hare-Haren...
March 18, 2025
Abinda ke Damun El-Rufa’i – APC
March 18, 2025
Mutane 50,000 Sun Rasa Mahallinsu a Sudan ta Kudu – MDD
March 18, 2025
Zargin N240m: Kotu ta Bayar da Umarnin Kama Kwamishinan Ganduje
March 18, 2025
Ƴan Majalisar Tarayya 2 sun Sauya Sheka Daga PDP Zuwa APC
March 18, 2025
Ana Buƙatar Sama da Dala Biliyan 50 Domin Sake Gina Gaza
February 18, 2025
Jerin Sabbin Jihohi 31 da Majalisar Wakilan Najeriya ta Bayar da...
February 6, 2025
Jami’ar Abuja: Farfesa Manko ta Maye Gurbin Farfesa Aisha Maikudi
February 6, 2025
ƴan Bindiga Sun yi Garkuwa da Birgediya Janar Maharazu Tsiga
February 6, 2025
Latest News
Ba Zamu Halarci Tattaunawar Sulhu ba - Ƴan Tawayen M23
MDD da Shugabannin ƙasashen Duniya Sun yi Allah Wadai da Hare-Haren Isra'ila a Gaza
Abinda ke Damun El-Rufa'i - APC
Mutane 50,000 Sun Rasa Mahallinsu a Sudan ta Kudu - MDD
Zargin N240m: Kotu ta Bayar da Umarnin Kama Kwamishinan Ganduje
Ƴan Majalisar Tarayya 2 sun Sauya Sheka Daga PDP Zuwa APC
Ana Buƙatar Sama da Dala Biliyan 50 Domin Sake Gina Gaza
Jerin Sabbin Jihohi 31 da Majalisar Wakilan Najeriya ta Bayar da shawarar ƙirƙira
Jami'ar Abuja: Farfesa Manko ta Maye Gurbin Farfesa Aisha Maikudi
ƴan Bindiga Sun yi Garkuwa da Birgediya Janar Maharazu Tsiga
Majalisar Dokokin Kano ta Amince Gwamna Abba ya Kafa Hukumar Tsaro Mallakin Jihar
Gwamnatin Ghana ta Rage Kuɗin Aikin Hajjin 2025
Newcastle ta Doke Arsenal a Gasar Caraboa
Takar Dakon Man Fetur ta ƙone a Adamawa
Hukumar NAHCON ta ƙara Wa'adin Biyan Kuɗin Aikin Hajjin 2025