Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Tuesday, April 21, 2026
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Katsina
Tag: katsina
Taska
Lamari Mai Cike da Al’ajabi: Amaryar da Aka Binne a Kabari...
Khadija Garba
-
August 13, 2021
0
Taska
Hukumar NDLEA ta Kama ‘Yan Ta’adda da Makamai a Jahar Katsina
Khadija Garba
-
August 12, 2021
0
Taska
ɓarkewar Cutar Kwalara: Mutane 146 Sun Rigamu Gidan Gaskiya
Khadija Garba
-
August 11, 2021
0
Taska
An Tafka Ruwan da Yakai Kusan Milimita 100 a Rana ɗaya...
Khadija Garba
-
August 10, 2021
0
SIYASA
Yadda Jigon APC na Yola ke yi wa Shugaba Buhari Fatan...
Khadija Garba
-
August 10, 2021
0
SIYASA
Dalilin da Yasa Zan Gina Jami’ar Musulunci a Garin Daura –...
Khadija Garba
-
August 9, 2021
0
Taska
Motar Kwastam ta Kashe Mutane 5 yayin Bin Fasakwaurin Shinkafa a...
Khadija Garba
-
August 9, 2021
0
SIYASA
Rashin Tsaro: PDP ta Caccaki Masari da Shugaba Buhari
Khadija Garba
-
August 9, 2021
0
Taska
Cutar Kwalara ta Hallaka Mutane 60 a Jahar Katsina
Khadija Garba
-
August 8, 2021
0
Taska
Sassa 20 da Ake sa Ran su Zama Sababbin Jahohi a...
Khadija Garba
-
August 8, 2021
0
1
...
9
10
11
...
16
Page 10 of 16
Labarai
An Baiwa Fulani Wa’adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
April 14, 2026
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
April 14, 2026
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari’ar Jam’iyyar ADC
April 14, 2026
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
April 14, 2026
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
April 12, 2026
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama...
April 12, 2026
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a...
April 12, 2026
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar...
April 12, 2026
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
April 3, 2026
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen...
April 3, 2026
Latest News
An Baiwa Fulani Wa'adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari'ar Jam'iyyar ADC
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama da Iran
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a Borno da Yobe
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar Majalisar Dattawan Kano Ta Tsakiya
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen Radiyo da Talbijin a Najeriya
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga Yajin Aik
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi - MDD
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun 'Yan Ta'adda a Jihar Borno