Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Tuesday, June 16, 2026
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Authors
Posts by Khadija Garba
Khadija Garba
5413 POSTS
1 COMMENTS
Taska
‘Yar Haya ta Kashe Mai Gidan da ta ke Haya Har...
Khadija Garba
-
March 14, 2023
0
SIYASA
Gombe: Jam’iyyar PDP na Zargin APC da Shirya Murɗe Sakamakon Zaɓen...
Khadija Garba
-
March 14, 2023
0
Taska
An Tsinci Gawar Farfesa na Jami’ar UNICAL
Khadija Garba
-
March 14, 2023
0
SIYASA
Tsofaffin Kudi: Gwamnatin Delta ta Roki ‘Yan Jihar su bi Umarnin...
Khadija Garba
-
March 14, 2023
0
SIYASA
INEC za ta bai wa Jam’iyyun PDP da LP Damar Duba...
Khadija Garba
-
March 14, 2023
0
Taska
CBN ya Amince a Ci gaba da Amfani da Tsofaffin Takardun...
Khadija Garba
-
March 13, 2023
0
SIYASA
Takardun ƙudi: Ban Umarci CBN ya ƙi bin Umarnin Kotu ba...
Khadija Garba
-
March 13, 2023
0
Taska
Karatun Bogi: Ma’aikatan Jinya ‘Yan Najeriya na Fuskantar Tuhuma a Amurka
Khadija Garba
-
March 13, 2023
0
SIYASA
Dole ta sa Shugabannin NNPP Suka yi wa ɗan Takarar Gwamnan...
Khadija Garba
-
March 13, 2023
0
SIYASA
‘Yan Takarar Gwamna 6 na Jam’iyyun Adawa Sun Janyewa Fintiri
Khadija Garba
-
March 13, 2023
0
1
...
107
108
109
...
542
Page 108 of 542
Labarai
An Baiwa Fulani Wa’adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
April 14, 2026
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
April 14, 2026
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari’ar Jam’iyyar ADC
April 14, 2026
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
April 14, 2026
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
April 12, 2026
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama...
April 12, 2026
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a...
April 12, 2026
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar...
April 12, 2026
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
April 3, 2026
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen...
April 3, 2026
Latest News
An Baiwa Fulani Wa'adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari'ar Jam'iyyar ADC
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama da Iran
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a Borno da Yobe
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar Majalisar Dattawan Kano Ta Tsakiya
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen Radiyo da Talbijin a Najeriya
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga Yajin Aik
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi - MDD
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun 'Yan Ta'adda a Jihar Borno