Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Monday, May 18, 2026
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Bola Tinubu
Tag: Bola Tinubu
Taska
Adadin Malaman Jami’a da Suka Mutu Saboda Rashin Biyan su Albashi...
Khadija Garba
-
October 7, 2024
0
SIYASA
Tinubu Zai yi wa Majalisar Ministoci Kwaskwarima nan Gaba Kaɗan –...
Khadija Garba
-
September 25, 2024
0
SIYASA
Karin Harajin VAT Zai Jefa Talaka Cikin Mawuyacin Hali – Atiku
Khadija Garba
-
September 8, 2024
0
Taska
Babban Sifeton ‘Yan Sandan Najeriya ya Bayar da N2bn ga Iyalan...
Khadija Garba
-
January 19, 2024
0
SIYASA
Wike ya yi Alƙawarin Inganta Tsaro a Babban Birnin Tarayya
Khadija Garba
-
August 21, 2023
0
SIYASA
SERAP ta Bukaci Shugaba Tinubu da ya Hana Ministocinsa, Tsoffin Gwamnoni...
Khadija Garba
-
August 20, 2023
0
SIYASA
Babu Wani Muƙami da a Yanzu Nake Nema a Rayuwata –...
Khadija Garba
-
July 15, 2023
0
SIYASA
Zaɓen 2023: Atiku ya Halarci Zaman Kotun da ke Kalubalantar Nasarar...
Khadija Garba
-
May 11, 2023
0
SIYASA
Ƙasar Amurka ta Taya Bola Tinubu Murnar Cin Zaɓe
Khadija Garba
-
March 2, 2023
0
SIYASA
Jerin Lokutan da Manyan ‘Yan Takaran Shugabancin Najeriya Suka Marawa Atiku...
Khadija Garba
-
September 7, 2022
0
1
2
3
...
5
Page 2 of 5
Labarai
An Baiwa Fulani Wa’adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
April 14, 2026
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
April 14, 2026
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari’ar Jam’iyyar ADC
April 14, 2026
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
April 14, 2026
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
April 12, 2026
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama...
April 12, 2026
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a...
April 12, 2026
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar...
April 12, 2026
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
April 3, 2026
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen...
April 3, 2026
Latest News
An Baiwa Fulani Wa'adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari'ar Jam'iyyar ADC
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama da Iran
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a Borno da Yobe
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar Majalisar Dattawan Kano Ta Tsakiya
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen Radiyo da Talbijin a Najeriya
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga Yajin Aik
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi - MDD
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun 'Yan Ta'adda a Jihar Borno