Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Sunday, May 31, 2026
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
NNPCL
Tag: NNPCL
Taska
Dangote ya Buƙaci NNPCL da ƴan Kasuwa da su Daina Shigo...
Khadija Garba
-
October 29, 2024
0
Taska
NNPCL Zai Daina Shiga Tsakanin Ƴan Kasuwa da Matatar Dangote
Khadija Garba
-
October 7, 2024
0
SIYASA
Cire Tallafi: An Rage Shigo da Fetur da Lita Biliyan 2.58...
Khadija Garba
-
October 2, 2024
0
Taska
Fara Jigilar Man fetur ɗin Dangote Zai Rage Farashin Sufuri da...
Khadija Garba
-
September 25, 2024
0
Taska
Akwai Yiyuwar Masu Kasuwancin Man Fetur a Najeriya su Fara Daukowa...
Khadija Garba
-
September 9, 2024
0
Taska
A Janye Karin Kudin Fetur: DSS ta Mamaye Ofishin SERAP
Khadija Garba
-
September 9, 2024
0
Taska
SERAP ta Soki Karin Kudin Fetur
Khadija Garba
-
September 8, 2024
0
SIYASA
Gwamnatina na ɗaukar Matakai Masu Tsauri ne Don Gina ƙasarmu –...
Khadija Garba
-
September 7, 2024
0
Taska
Matatar Dangote da Sauran Matatun Cikin Gida na da Damar Sayar...
Khadija Garba
-
September 7, 2024
0
Taska
Nan da ƙarshen Mako Man Fetur Zai Wadata a Ko’ina –...
Khadija Garba
-
September 6, 2024
0
1
2
Page 1 of 2
Labarai
An Baiwa Fulani Wa’adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
April 14, 2026
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
April 14, 2026
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari’ar Jam’iyyar ADC
April 14, 2026
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
April 14, 2026
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
April 12, 2026
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama...
April 12, 2026
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a...
April 12, 2026
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar...
April 12, 2026
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
April 3, 2026
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen...
April 3, 2026
Latest News
An Baiwa Fulani Wa'adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari'ar Jam'iyyar ADC
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama da Iran
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a Borno da Yobe
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar Majalisar Dattawan Kano Ta Tsakiya
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen Radiyo da Talbijin a Najeriya
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga Yajin Aik
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi - MDD
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun 'Yan Ta'adda a Jihar Borno