Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Wednesday, March 19, 2025
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Sojoji
Tag: sojoji
Taska
Tinubu ya Taƙaita Yawan Motocin da Ministoci ke Amfani da su...
Khadija Garba
-
October 24, 2024
0
Taska
Sojoji Sun Ceto Mutane 7 da aka Sace, Sun Kashe Ƴan...
Khadija Garba
-
October 7, 2024
0
Taska
Adadin ƴan Bindigan da Muka Kashe a Cikin Wata Uku –...
Khadija Garba
-
September 27, 2024
0
Taska
Sojoji Sun Kama Masu Garkuwa da Mutane, Sun Kwato Makamai a...
Khadija Garba
-
September 19, 2024
0
Taska
Sojoji sun Cafke Mata Masu Haɗa Baki da ƴan Bindiga a...
Khadija Garba
-
September 9, 2024
0
Taska
Kotu ta Yanke wa Tsohon Shugaban Guinea, Camara ɗaurin Shekara 20...
Khadija Garba
-
July 31, 2024
0
Taska
Sojoji Sun Mamaye Titunan Abuja Gabanin Zanga-Zanga a Najeriya
Khadija Garba
-
July 29, 2024
0
Taska
Ƙasar Faransa ta Buƙaci a Saki Bazoum Cikin Gaggawa ba Tare...
Khadija Garba
-
July 23, 2024
0
Taska
Sojoji Sun Dakile Shirin ‘Yan Ta’adda Kan Lalata Muhimman Kadarorin Najeriya
Khadija Garba
-
July 12, 2024
0
Taska
Sojoji Sun Dakile Harin Boko Haram Kan Turakun Wutar Lantarki a...
Khadija Garba
-
July 7, 2024
0
1
2
3
...
19
Page 1 of 19
Labarai
Ba Zamu Halarci Tattaunawar Sulhu ba – Ƴan Tawayen M23
March 18, 2025
MDD da Shugabannin ƙasashen Duniya Sun yi Allah Wadai da Hare-Haren...
March 18, 2025
Abinda ke Damun El-Rufa’i – APC
March 18, 2025
Mutane 50,000 Sun Rasa Mahallinsu a Sudan ta Kudu – MDD
March 18, 2025
Zargin N240m: Kotu ta Bayar da Umarnin Kama Kwamishinan Ganduje
March 18, 2025
Ƴan Majalisar Tarayya 2 sun Sauya Sheka Daga PDP Zuwa APC
March 18, 2025
Ana Buƙatar Sama da Dala Biliyan 50 Domin Sake Gina Gaza
February 18, 2025
Jerin Sabbin Jihohi 31 da Majalisar Wakilan Najeriya ta Bayar da...
February 6, 2025
Jami’ar Abuja: Farfesa Manko ta Maye Gurbin Farfesa Aisha Maikudi
February 6, 2025
ƴan Bindiga Sun yi Garkuwa da Birgediya Janar Maharazu Tsiga
February 6, 2025
Latest News
Ba Zamu Halarci Tattaunawar Sulhu ba - Ƴan Tawayen M23
MDD da Shugabannin ƙasashen Duniya Sun yi Allah Wadai da Hare-Haren Isra'ila a Gaza
Abinda ke Damun El-Rufa'i - APC
Mutane 50,000 Sun Rasa Mahallinsu a Sudan ta Kudu - MDD
Zargin N240m: Kotu ta Bayar da Umarnin Kama Kwamishinan Ganduje
Ƴan Majalisar Tarayya 2 sun Sauya Sheka Daga PDP Zuwa APC
Ana Buƙatar Sama da Dala Biliyan 50 Domin Sake Gina Gaza
Jerin Sabbin Jihohi 31 da Majalisar Wakilan Najeriya ta Bayar da shawarar ƙirƙira
Jami'ar Abuja: Farfesa Manko ta Maye Gurbin Farfesa Aisha Maikudi
ƴan Bindiga Sun yi Garkuwa da Birgediya Janar Maharazu Tsiga
Majalisar Dokokin Kano ta Amince Gwamna Abba ya Kafa Hukumar Tsaro Mallakin Jihar
Gwamnatin Ghana ta Rage Kuɗin Aikin Hajjin 2025
Newcastle ta Doke Arsenal a Gasar Caraboa
Takar Dakon Man Fetur ta ƙone a Adamawa
Hukumar NAHCON ta ƙara Wa'adin Biyan Kuɗin Aikin Hajjin 2025