Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Wednesday, May 20, 2026
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
APC
Tag: APC
SIYASA
Na cika Dukkan Alkawarin da na ɗaukar wa Ma’aikata – Gwamna...
Khadija Garba
-
August 26, 2023
0
Taska
Masu Garkuwa da Mutane Sun yi Awon Gaɓa da Babban Jigon...
Khadija Garba
-
August 26, 2023
0
SIYASA
Dalilin da Yasa Kwankwaso bai Samu Shiga Jerin Ministoci 48 ba...
Khadija Garba
-
August 26, 2023
0
SIYASA
LP ta Musanta Tattaunawa da PDP da NNPP Domin Samar da...
Khadija Garba
-
August 23, 2023
0
SIYASA
Kotun Zaɓe ta Tanadi Hukunci Kan ƙalubalantar Nasarar Gwamna Nwifuru
Khadija Garba
-
August 20, 2023
0
SIYASA
Ganduje ya Bukaci ‘Yan Majalisar APC na Kano da su yi...
Khadija Garba
-
August 14, 2023
0
SIYASA
Dalilai 5 da Suka Sanya Shugaban Jam’iyyar APC, Abdullahi Adamu Yin...
Khadija Garba
-
July 18, 2023
0
SIYASA
Jam’iyyar APC ta yi Watsi da Jagororin Majalisa da Aka Sanar
Khadija Garba
-
July 4, 2023
0
SIYASA
Rusau: Kai Farmaki ne Kan Dukiyoyin Al’umma da Gwamnatin NNPP ke...
Khadija Garba
-
June 6, 2023
0
SIYASA
Yadda ɗan Takarar Gwamnan PDP ya ci Dukan Tsiya a Hannun...
Khadija Garba
-
June 5, 2023
0
1
...
5
6
7
...
52
Page 6 of 52
Labarai
An Baiwa Fulani Wa’adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
April 14, 2026
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
April 14, 2026
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari’ar Jam’iyyar ADC
April 14, 2026
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
April 14, 2026
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
April 12, 2026
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama...
April 12, 2026
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a...
April 12, 2026
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar...
April 12, 2026
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
April 3, 2026
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen...
April 3, 2026
Latest News
An Baiwa Fulani Wa'adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari'ar Jam'iyyar ADC
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama da Iran
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a Borno da Yobe
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar Majalisar Dattawan Kano Ta Tsakiya
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen Radiyo da Talbijin a Najeriya
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga Yajin Aik
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi - MDD
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun 'Yan Ta'adda a Jihar Borno