Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Thursday, May 7, 2026
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
INEC
Tag: INEC
Taska
2023: Jahohi 24 da Farfesa Attahiru Jega Zai Soke Idan ya...
Khadija Garba
-
September 23, 2021
0
SIYASA
Sunayen Sababbin Kwamishinoni 3 da Shugaba Buhari ya Rantsar a Hukumar...
Khadija Garba
-
September 15, 2021
0
SIYASA
INEC ta Canza wa Shugabanninta na Jahohi Guda 5 Daga Inda...
Khadija Garba
-
September 5, 2021
0
SIYASA
PDP Zuwa APGA: Hukumar INEC ta Canza Sunan ɗan Takarar Gwamna...
Khadija Garba
-
August 19, 2021
0
SIYASA
Rashin Adalci: ‘Yan Jam’iyyar APC na Jahar Ondo Sun Shigar da...
Khadija Garba
-
August 11, 2021
0
SIYASA
Tsohon Shugaban Hukumar Zabe, Attahiru Jega ya Koma Jam’iyyar PRP
Khadija Garba
-
August 3, 2021
0
SIYASA
Jam’iyyar PDP da APC Sun Fusata Akan Kwatanta Nasarorin Junansu da...
Khadija Garba
-
August 3, 2021
0
SIYASA
Shugaba Muhammadu Buhari ya Shiga Ganawa da Shugaban Hukumar INEC
Khadija Garba
-
June 1, 2021
0
SIYASA
Tarihi ba Zai wa Jam’iyyar APC Kyauba Idan ta Cigaba da...
Khadija Garba
-
May 25, 2021
0
Taska
‘Yan Bindiga Sun Kona Ofishin Hukumar zaɓe a Jahar Abia
Khadija Garba
-
May 10, 2021
0
1
...
7
8
9
10
Page 8 of 10
Labarai
An Baiwa Fulani Wa’adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
April 14, 2026
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
April 14, 2026
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari’ar Jam’iyyar ADC
April 14, 2026
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
April 14, 2026
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
April 12, 2026
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama...
April 12, 2026
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a...
April 12, 2026
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar...
April 12, 2026
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
April 3, 2026
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen...
April 3, 2026
Latest News
An Baiwa Fulani Wa'adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari'ar Jam'iyyar ADC
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama da Iran
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a Borno da Yobe
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar Majalisar Dattawan Kano Ta Tsakiya
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen Radiyo da Talbijin a Najeriya
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga Yajin Aik
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi - MDD
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun 'Yan Ta'adda a Jihar Borno