Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Friday, April 10, 2026
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
‘Yan Daba
Tag: ‘Yan Daba
Taska
Zanga-Zanga: ‘Yan Daba Sun Raunata ‘Yan Jarida a Kano
Khadija Garba
-
August 1, 2024
0
SIYASA
‘Yan Daba Sun Kai Farmaki Kan Motar Kamfen ɗin Mataimakin Gwamnan...
Khadija Garba
-
January 15, 2024
0
Taska
Jami’an Tsaro a Kano Sun Kama Ƴan Daba 29
Khadija Garba
-
October 7, 2023
0
Taska
Za mu Buga Wasan ƙwallon ƙafa da Tubabbun ‘Yan Daba –...
Khadija Garba
-
July 7, 2023
0
Taska
Rundunar ‘Yan Sandan Jihar Kano ta Kama ‘Yan Daba da ke...
Khadija Garba
-
April 25, 2023
0
SIYASA
Zaɓen Gwamnoni: ɓata Garin ‘Yan Siyasa na Shirin Shigo da ‘Yan...
Khadija Garba
-
March 6, 2023
0
Taska
‘Yan Daba Sun Tarwatsa Masu Zabe a Legas
Khadija Garba
-
February 25, 2023
0
SIYASA
Bata Gari Sun Kai Hari Rumfar Zabe, Sun Kona Akwatunan Zabe
Khadija Garba
-
February 25, 2023
0
SIYASA
Gwamna Masari ya Ayyana Dokar Hana Amfani da ‘Yan Daba a...
Khadija Garba
-
November 7, 2022
0
SIYASA
Kotu ta ba da Belin ɗan Majalisar Wakilan Tarayya, Honorabul Farah...
Khadija Garba
-
June 28, 2022
0
1
2
Page 1 of 2
Labarai
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
April 3, 2026
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen...
April 3, 2026
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
April 3, 2026
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
April 3, 2026
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga...
April 3, 2026
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi – MDD
April 3, 2026
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun ‘Yan Ta’adda a Jihar...
April 2, 2026
Shugaba Tinubu ya yi Sababbin Naɗa-Naɗa
April 2, 2026
Rikici ya ɓarke Tsakanin Jami’an Tsaro da Mazauna ƙauyuka a Jihar...
April 2, 2026
‘Yan Bindiga Sun Kashe Basarake a Jihar Ebonyi
April 2, 2026
Latest News
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen Radiyo da Talbijin a Najeriya
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga Yajin Aik
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi - MDD
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun 'Yan Ta'adda a Jihar Borno
Shugaba Tinubu ya yi Sababbin Naɗa-Naɗa
Rikici ya ɓarke Tsakanin Jami’an Tsaro da Mazauna ƙauyuka a Jihar Kano
'Yan Bindiga Sun Kashe Basarake a Jihar Ebonyi
Zaɓen 2027: ADC ta Buƙaci Cire Shugaban INEC
Ma'anar Falle Ɗaya Ce
Zaɓen 2027: Me ya sa ƴan Adawa Suka Zaɓi ADC?
Ban Taɓa Yarda da NATO ba - Trump
An ɗage Sauraron Bayar da Belin El-Rufai