Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Friday, May 8, 2026
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Zainab Ahmed
Tag: zainab Ahmed
SIYASA
ɓatan Kuɗin Man Fetur: Majalisar Wakilai ta Gayyaci Ministar Kuɗi
Khadija Garba
-
April 12, 2023
0
SIYASA
Muna ɗaukar Matakan Shawo Kan Hauhawar Farashin Kayan Masarufi a Sassan...
Khadija Garba
-
June 2, 2022
0
SIYASA
Ministar Kudi ta Bayyana Cewa Kashi 40% na Motocin da Aka...
Khadija Garba
-
August 13, 2021
0
SIYASA
Gwamna Godwin Obaseki ya Bukaci Shugaba Buhari da ya Sallami Ministar...
Khadija Garba
-
April 17, 2021
0
SIYASA
Gwamnatin Tarayya ta Kashe Kusan N120bn a 2020 – Ministar Kudi
Khadija Garba
-
January 13, 2021
0
SIYASA
Jawabin Ministar Kudi Kan Batun Aro Kudaden ‘Yan Najeriya da ya...
Khadija Garba
-
January 12, 2021
0
SIYASA
Mun Kusa Bude Boda – Ministar Kudi
Khadija Garba
-
November 25, 2020
0
SIYASA
Matsin Tattalin Arzikin Najeriya ba na Din-din-din Bane – Ministar Kudi
Khadija Garba
-
November 23, 2020
0
SIYASA
Dalilin Tsadar Farashin Kayayyaki a Najeriya – Ministar Kudi
Khadija Garba
-
November 13, 2020
0
SIYASA
Dalilan da Yasa Gwamnatin Tarayya Zata Ciyo Bashi Daga ƙasar Brazil
Khadija Garba
-
November 4, 2020
0
Labarai
An Baiwa Fulani Wa’adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
April 14, 2026
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
April 14, 2026
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari’ar Jam’iyyar ADC
April 14, 2026
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
April 14, 2026
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
April 12, 2026
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama...
April 12, 2026
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a...
April 12, 2026
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar...
April 12, 2026
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
April 3, 2026
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen...
April 3, 2026
Latest News
An Baiwa Fulani Wa'adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari'ar Jam'iyyar ADC
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama da Iran
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a Borno da Yobe
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar Majalisar Dattawan Kano Ta Tsakiya
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen Radiyo da Talbijin a Najeriya
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga Yajin Aik
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi - MDD
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun 'Yan Ta'adda a Jihar Borno