Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Saturday, June 13, 2026
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Authors
Posts by Khadija Garba
Khadija Garba
5413 POSTS
1 COMMENTS
DUNIYA
ICC ta Fara Bincike Kan Zanga-zangar EndSARS
Khadija Garba
-
November 4, 2020
0
WASANNI
Shin ya Makomar Haaland, Son, Salah, Pedri da Pineda Take?
Khadija Garba
-
November 4, 2020
0
SIYASA
Oyo: Majalisar ta Dakatar da Shugabannin Kananan Hukumomi 13 a Jahar
Khadija Garba
-
November 3, 2020
0
Taska
Ana Abu a Duniya: Matasa Sun Cinnawa Coci Wuta Akan Satar...
Khadija Garba
-
November 3, 2020
0
Taska
Ogun: Jami’an Tsaro Sun Damke Matashin da ya Hallaka Budurwarsa
Khadija Garba
-
November 3, 2020
0
Taska
Mbaka ga Shugaban Kasa: Ka Bai Wa ‘Yan Najeriya Hakuri a...
Khadija Garba
-
November 3, 2020
0
Taska
Borno: Dakarun Sojoji Sun halaka Wasu ‘Yan Boko Haram, Sun Rasa...
Khadija Garba
-
November 3, 2020
0
Taska
Osun: An Halattawa ɗalibai Mata sanya Hijabi a Jihar
Khadija Garba
-
November 3, 2020
0
Taska
Turkiyya: An ceto yarinyar da ta shafe Kwanaki a ƙarƙashin ƙasa
Khadija Garba
-
November 3, 2020
0
DUNIYA
ENDSARS: Masar za ta Mayar da ‘Yan Najeriya Gida Saboda Zanga-Zangar
Khadija Garba
-
November 3, 2020
0
1
...
522
523
524
...
542
Page 523 of 542
Labarai
An Baiwa Fulani Wa’adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
April 14, 2026
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
April 14, 2026
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari’ar Jam’iyyar ADC
April 14, 2026
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
April 14, 2026
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
April 12, 2026
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama...
April 12, 2026
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a...
April 12, 2026
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar...
April 12, 2026
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
April 3, 2026
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen...
April 3, 2026
Latest News
An Baiwa Fulani Wa'adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari'ar Jam'iyyar ADC
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama da Iran
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a Borno da Yobe
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar Majalisar Dattawan Kano Ta Tsakiya
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen Radiyo da Talbijin a Najeriya
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga Yajin Aik
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi - MDD
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun 'Yan Ta'adda a Jihar Borno