Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Sunday, April 12, 2026
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Benue
Tag: benue
Taska
Ƴan Bindiga sun Kashe Mutane 50 a Jihar Benue
Khadija Garba
-
April 7, 2023
0
Taska
‘Yan Bindiga Sun Hallaka Mutane 7 a Benue
Khadija Garba
-
March 2, 2023
0
Taska
Benue: Yadda Wa’adin Tsofaffin Kudi ya yi Tasiri a Garuruwan Karkara...
Khadija Garba
-
January 31, 2023
0
Taska
Ambaliyar Ruwa ta Janyo Asarar Gidaje Sama da 200 a Jihar...
Khadija Garba
-
September 15, 2022
0
SIYASA
Mambobin Jam’iyyar APC za su Ci gaba da Habaka Saboda Ci...
Khadija Garba
-
April 19, 2022
0
SIYASA
Sunayen Kwamishinoni 53 da Suka yi Murabus Daga Mukamansu a Jahohi...
Khadija Garba
-
April 19, 2022
0
Taska
Minista Sadiya Farouq da Tasirin Manufofin Jin Kai na Gwamnatin Tarayya
Khadija Garba
-
April 14, 2022
0
Taska
‘Yan Bindiga Sun Hallaka Mutane 19 a Jahar Benue
Khadija Garba
-
April 12, 2022
0
Taska
‘Yan Ta’adda Sun yi Ajalin Jama’a da Dama a Jahar Benue
Khadija Garba
-
March 30, 2022
0
SIYASA
Gwamna Ortom ya Caccaki APC Kan Yadda Tsofaffi Suke Shirin Tsayawa...
Khadija Garba
-
March 29, 2022
0
1
2
3
...
6
Page 1 of 6
Labarai
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar...
April 12, 2026
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
April 3, 2026
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen...
April 3, 2026
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
April 3, 2026
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
April 3, 2026
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga...
April 3, 2026
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi – MDD
April 3, 2026
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun ‘Yan Ta’adda a Jihar...
April 2, 2026
Shugaba Tinubu ya yi Sababbin Naɗa-Naɗa
April 2, 2026
Rikici ya ɓarke Tsakanin Jami’an Tsaro da Mazauna ƙauyuka a Jihar...
April 2, 2026
Latest News
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar Majalisar Dattawan Kano Ta Tsakiya
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen Radiyo da Talbijin a Najeriya
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga Yajin Aik
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi - MDD
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun 'Yan Ta'adda a Jihar Borno
Shugaba Tinubu ya yi Sababbin Naɗa-Naɗa
Rikici ya ɓarke Tsakanin Jami’an Tsaro da Mazauna ƙauyuka a Jihar Kano
'Yan Bindiga Sun Kashe Basarake a Jihar Ebonyi
Zaɓen 2027: ADC ta Buƙaci Cire Shugaban INEC
Ma'anar Falle Ɗaya Ce
Zaɓen 2027: Me ya sa ƴan Adawa Suka Zaɓi ADC?
Ban Taɓa Yarda da NATO ba - Trump