Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Sunday, May 24, 2026
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Wutar Lantarki
Tag: Wutar Lantarki
Taska
Adadin Megawatt na Wutar Lantarki da Najeriya ta rage bai wa...
Khadija Garba
-
April 16, 2025
0
Taska
ACF ta yi Kira ga Gwamnatin Tarayya da ta Ayyana Dokar...
Khadija Garba
-
October 29, 2024
0
Taska
Dalilin da Yasa Gyaran Lantarkin Arewa ya ɗauki Tsawon Lokaci –...
Khadija Garba
-
October 29, 2024
0
Taska
Sojoji Sun Dakile Harin Boko Haram Kan Turakun Wutar Lantarki a...
Khadija Garba
-
July 7, 2024
0
Taska
Gwamnatin Najeriya ta sa Hannu Kan Gina Cibiyar Wutar Lantarki Mai...
Khadija Garba
-
March 20, 2024
0
Taska
Abubuwan da ke Kawo Tangarɗa a Yunƙurin Inganta Wutar Lantarki a...
Khadija Garba
-
March 20, 2024
0
Taska
Saudiyya za ta Kera Tare da Fitar da Motoci Masu Amfani...
Khadija Garba
-
October 20, 2022
0
Taska
Ukraine ta Nemi ‘Yan Kasarta da su Rage Yawan Amfani da...
Khadija Garba
-
October 20, 2022
0
Taska
Babban Layin Wutar Lantarki na ƙasar ya Dauke Sau 98 Daga...
Khadija Garba
-
October 17, 2022
0
Taska
Bincike: A Cikin N431m da Magu ya Handame ya yi Amfani...
Khadija Garba
-
August 17, 2022
0
1
2
3
Page 1 of 3
Labarai
An Baiwa Fulani Wa’adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
April 14, 2026
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
April 14, 2026
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari’ar Jam’iyyar ADC
April 14, 2026
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
April 14, 2026
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
April 12, 2026
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama...
April 12, 2026
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a...
April 12, 2026
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar...
April 12, 2026
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
April 3, 2026
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen...
April 3, 2026
Latest News
An Baiwa Fulani Wa'adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari'ar Jam'iyyar ADC
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama da Iran
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a Borno da Yobe
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar Majalisar Dattawan Kano Ta Tsakiya
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen Radiyo da Talbijin a Najeriya
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga Yajin Aik
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi - MDD
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun 'Yan Ta'adda a Jihar Borno