Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Sunday, May 10, 2026
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Authors
Posts by Khadija Garba
Khadija Garba
5413 POSTS
1 COMMENTS
Taska
Corona ta Kashe Jagoran Makamin Nukiliyar Pakistan, Abdul Qadeer Khan
Khadija Garba
-
October 10, 2021
0
WASANNI
Tsere wa Mulkin Taliban: An yi wa ‘Yan ƙwallon Mata Tayin...
Khadija Garba
-
October 10, 2021
0
SIYASA
Buhari ne Kawai Wanda Zai Iya Zuwa ko Ina Mutane su...
Khadija Garba
-
October 10, 2021
0
Labarai
Kisan Masu Zanga-Zanga: Kotu ta Tsare ɗan Minista
Khadija Garba
-
October 10, 2021
0
Taska
Lakaɗa wa ɗaliba Duka: An Dakatar da Shugaban Islamiyya a Jahar...
Khadija Garba
-
October 10, 2021
0
Taska
Kada Wanda ya Yaudare ku Cewa PDP ta Rarrabu – Gwamna...
Khadija Garba
-
October 9, 2021
0
Taska
Gwamna Ganduje Ya Nemi da a Kara Tuhumar Barista Muhuyi Rimingado
Khadija Garba
-
October 9, 2021
0
SIYASA
Gwamnatin Tarayya na Shirin Kashe N16.39trn a Kasafin Kudin 2022
Khadija Garba
-
October 9, 2021
0
Labarai
Layukan MTN Sun dawo aiki, Bayan Sa’o’i 4 da Daukewa
Khadija Garba
-
October 9, 2021
0
Taska
Yan Sanda Sun Kama Mai Shekaru 70 da Mutane 2 Dauke...
Khadija Garba
-
October 9, 2021
0
1
...
268
269
270
...
542
Page 269 of 542
Labarai
An Baiwa Fulani Wa’adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
April 14, 2026
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
April 14, 2026
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari’ar Jam’iyyar ADC
April 14, 2026
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
April 14, 2026
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
April 12, 2026
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama...
April 12, 2026
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a...
April 12, 2026
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar...
April 12, 2026
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
April 3, 2026
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen...
April 3, 2026
Latest News
An Baiwa Fulani Wa'adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari'ar Jam'iyyar ADC
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama da Iran
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a Borno da Yobe
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar Majalisar Dattawan Kano Ta Tsakiya
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen Radiyo da Talbijin a Najeriya
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga Yajin Aik
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi - MDD
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun 'Yan Ta'adda a Jihar Borno