Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Sign in
Welcome!
Log into your account
your username
your password
Forgot your password?
Password recovery
Recover your password
your email
Search
Wednesday, May 27, 2026
Sign in / Join
Facebook
Twitter
Vimeo
VKontakte
Youtube
Sign in
Welcome! Log into your account
your username
your password
Forgot your password? Get help
Password recovery
Recover your password
your email
A password will be e-mailed to you.
Arewa Agenda Hausa
Gida
CINIKAYYA
SIYASA
WASANNI
DUNIYA
NISHAƊI
RA’AYI
TARIHI
Taska
Home
Tags
Taliban
Tag: Taliban
Taska
Taliban na Kulle Matan da Suka Tsira Daga Cin Zarafi a...
Khadija Garba
-
December 15, 2023
0
Taska
‘Yan Taliban Sun Fafata da Masu Gadin Iyakar Iran
Khadija Garba
-
August 1, 2022
0
Taska
Sabbin Dokokin da ‘Yan Taliban Suka Kafa a Afghanistan
Khadija Garba
-
March 28, 2022
0
Taska
Gwamnatin Taliban ta Haramta Cuɗanyar Mata da Maza a Wuraren Shakatawa...
Khadija Garba
-
March 27, 2022
0
Taska
Mata Sun Fito Zanga-Zanga Kan Adawa da Rufe Makarantun Mata a...
Khadija Garba
-
March 26, 2022
0
Labarai
MDD za ta Kafa Asusu na Musaman Don Taimakawa Afghanistan
Khadija Garba
-
October 21, 2021
0
Labarai
Amurka ta Bayyana Aniyarta ta Bayar da Agajin Jin Kai ga...
Khadija Garba
-
October 11, 2021
0
WASANNI
Tsere wa Mulkin Taliban: An yi wa ‘Yan ƙwallon Mata Tayin...
Khadija Garba
-
October 10, 2021
0
Labarai
Taliban: Ƙungiyar ta Amince ta yi Aiki da Yarjejeniyar da ta...
Khadija Garba
-
October 9, 2021
0
Taska
Afghanistan: Taliban ta Haramta Aske Gemu da Kuma Kunna kiɗa
Khadija Garba
-
September 26, 2021
0
1
2
3
Page 1 of 3
Labarai
An Baiwa Fulani Wa’adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
April 14, 2026
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
April 14, 2026
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari’ar Jam’iyyar ADC
April 14, 2026
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
April 14, 2026
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
April 12, 2026
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama...
April 12, 2026
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a...
April 12, 2026
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar...
April 12, 2026
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
April 3, 2026
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen...
April 3, 2026
Latest News
An Baiwa Fulani Wa'adin Barin Yankin su a Jihar Kwara
Koci Iraola Zai bar Bournemouth
Kotun ƙoli ta Sanya Rana Kan Shari'ar Jam'iyyar ADC
Me Akpabio ya ce kan Rashin Tsaro?
Yadda Aka Raba Mukaman Shugabancin ADC a Jihar Kano
Amurka ta Sanya Takunkumin Hana Zirga-Zirga a Mashigar Hormuz Bayan Taƙaddama da Iran
Luguden Bam na Jirgin Yaƙi ya Kashe Mutane da Dama a Borno da Yobe
2027: Ƙungiyoyi Sun Amince da Garba Yusuf a Matsayin Ɗan Takarar Majalisar Dattawan Kano Ta Tsakiya
EFCC ta Roƙi Kotu da ta ƙwace Kadarorin Malami
Kotu ta yi Watsi da ƙarar NBC kan Cin Tarar Gidajen Radiyo da Talbijin a Najeriya
Ƴan Bindiga sun Sace Mutane Sama da 150 a Zamfara
INEC ta yi Watsi da Buƙatar ADC kan Cire Shugabanta
Kamfanin Samar da Mai da Iskar Gas a Najeriya Sun Shiga Yajin Aik
Yaƙin Iran: Kayan Abinci ya yi Tashin Gwauron Zabbi - MDD
Sojoji Sun Ceto Mutane 3 Daga Hannun 'Yan Ta'adda a Jihar Borno